

HUDUMA	MAHITAJI	GHARAMA		MUDA
Kushughulikia wateja wanaoingia	Jiwasilishe kwenye ofisi yoyote ya KenTrade na uweke wazi swali ulilo nalo	Hamna malipo yanayohitajika		Katika muda wa dakika tano
Maulizo kwa njia ya simu	Piga simu kwa nambari zetu	Hakuna gharama		Katika milio mitatu
Barua pepe na maulizo ya mitandao ya kijamii	Andika barua pepe au uchapishe swali lako kwenye mitandao ya kijamii	Hamna malipo yanayohitajika		Katika muda wa masaa manane ya kufanya kazi
Mafunzo ya wateja kuhusu mfumo wa Kenya TradeNet System	Tuma ombi la mafunzo kwenye tovuti ya KenTrade	Ada za mafunzo Nairobi na Mombasa	Ada za mafunzo katika maeneo mengine	Katika kipindi cha wiki mbili baada ya kupokea malipo.
	i. Vibali/Kitengo cha mfanyibiashara	Kshs. 17,400	Kshs. 10,440	Siku mbili
	ii. Bandari/Dhihirisho	Kshs. 17,400	Kshs. 10,440	Siku mbili
	iii. Dhamana ya usalama wa forodha	Kshs. 17,400	Kshs. 10,440	Siku mbili
	iv. Ushuru na misamaha ya ushuru	Kshs. 17,400	Kshs. 10,440	Siku mbili
	v. Wakala wa serikali mshiriki	Kshs. 26,100	Kshs. 46,980	Siku mbili
	i. Mafunzo ya dharura	Shilingi 5,800 kila mtu mmoja kwa kila ombi, shilingi 5,800 kila mtu		
	ii. Mafunzo ya lazima ya urejeshi ya kila mwaka			
	i. Mafunzo ya mtandaoni			
	ii. Mafunzo ya wateja, walipo	Shilingi 5,000 kila mmoja		
Usajili wa watumizi wa mfumo wa Kenya TradeNet	Mtumizi awe amepitia mafunzo kabla ya usajili	Juu ya ada ya mafunzo inatumika		Katika kipindi cha saa 24 baada ya kupokea malipo ya ada ya mafunzo
Uhamasishaji wa wadau na mashirika ya serikali washiriki (PGA's) kuhusu mfumo wa TradeNet	Wadau kutuma barua pepe ama kupiga simu/ KenTrade kuandaa warsha zilizopangwa kila robo mwaka	Hamna malipo yanayohitajika		Masaa 2-3 kila kikao
Mfumo wa i-Screen Kenya	Fikia jukwaa kupitia kwa kiungo (www.iscreenkenya.go.ke) Omba usajili, ingia, chagua mpango wa gharama, jiunge na kasha ulipe ada inayohitajika	Mipango ya gharama ya kujisajili: i. Kwa mwezi Kshs 10,450 ii. Kila robo mwaka Kshs 25,080 iii. Mara mbili kwa mwaka Kshs 50,160 iv. Kila mwaka Kshs 100,320		Masaa 24 / siku 7
Huduma za Nyongeza.				
i. Kuwezesha uteuzi wa mawakala wa forodhani	Barua pepe, simu au ombi kwenye mtandao wa kijamii au kwa kituo cha mawasiliano cha KenTrade	Kshs. 348 (ukijumuisha VAT) kila mmoja		Katika kipindi cha masaa mawili
ii. Kuwezesha utoaji wa e-slip				
iii. Kuwezesha maombi ya dhamana na vibali				
iv. Kuwezesha neno siri la TradeNet				
v. Kuwezesha kubadilishwa kwa stakabadhi za shehena				
vi. Kuwezesha kufutwa kwa hati za rasimu				
Upatikanaji na uwepo wa mfumo wa Kenya TradeNet	Uwe mtumizi aliyesajiliwa wa mfumo wa Kenya TradeNet	Hamna malipo yanayohitajika		Masaa 24/ siku 7
Taarifa ya ukarabati wa mfumo wa Kenya TradeNet	Ilani ya Umma	Hamna malipo yanayohitajika		Masaa 48 kabla ya ukarabati
Upatikanaji wa taarifa kuhusu bima ya mizigo ya baharini (MCI)	Tuma ombi la MCI kwenye jukwaa la TradeNet au Jukwaa la kampuni ya bima	Hutathminiwa na kampuni ya bima		Katika pindi cha siku moja.
Upatikanaji wa mfumo wa baharini wa Maritime Single Window System	Wasilisha fomu za mfumo wa maritime Single Window , ili zipitishwe na wakala wa serikali.	Hamna malipo yanayohitajika		Masaa 24 / siku 7
Upatikanaji na uwepo wa jukwaa la taarifa za biashara	Kupitia kwa https://infotradekenya.go.ke	Hamna malipo yanayohitajika		Masaa 24 / siku 7
Ombi la kupata taarifa/habari	Ombi rasmi/ la maandishi linaloelekezwa kwa Ofisa Mtendaji Mkuu (habari zinazohusiana na kazi na majukumu ya wakala zinaweza kupatikana kwenye tovuti ya wakala)	Hakuna gharama		Kukubaliwa kwa ombi rasmi liliopokewa, siku 2 Kushughulikiwa kwa maombi ya haraka, masaa 48 Kushughulikiwa kwa ombi la kawaida, siku 21.
Malipo ya wasambazaji bidhaa	Pata stakabadhi ya malipo / notisi ya uwasilishaji, nakala ya LSO / LPO	Hamna malipo yanayohitajika		Siku 30 baada ya kupokea risiti ya malipo, notisi ya uwasilishaji, LSO / LPO
Barua za kuwasilisha au mtandani kwa KenTrade	Wasilisha barua hiyo kwa Afisa Mkuu Mtendaji, KenTrade.	Hamna malipo yanayohitajika		Katika kipindi cha siku tano za kufanya kazi baada ya kupokea barua hio.

Wasiliana nasi kupitia: Kenya Trade Network Agency (KenTrade)

Ofisi Kuu: Gorofa ya Kwanza Embankment Plaza, Bara bara ya Longonot - Upperhill, Nairobi

Anwani: Sanduku La Posta 36943 - 00200 Nairobi, Kenya.

Barua Pepe: contactcentre@kentrade.go.ke / Simu: +254 709 950 000 , +254 204 965 000

Kwa malalamishi Andika Barua Pepe: complaints@kentrade.go.ke